@poppisit.tiktok: Business Reality (EP 891) คุณป้าไม่มีเงิน ซื้อครัวซองต์ไม่ไหว #คุณป้า #ไม่มีเงิน #expensive #อยากกิน #ลดราคา #สรุปไม่เอา #มาใหม่นะครับ #inshaallah

Alhamdulillah Croissants
Alhamdulillah Croissants
Open In TikTok:
Region: TH
Monday 28 July 2025 10:40:37 GMT
814525
24439
216
589

Music

Download

Comments

ronachaimahaprom
Ronachai Mahaprom :
ทำไมมาขายตลาดนัดล่ะครับ ของแพงของดีไม่ขายที่ห้างล่ะ
2025-07-29 09:10:33
70
noopmaster018
มาเล่นกันเถอะ..มาเล่นกันเถอะ.. :
ผมดูพี่มาหลายคลิป ผมเชื่อในความตั้งใจของพี่ ทุกอย่ามีราคาของสิ่งนั้น พี่เองก็พยามลดราคา เพื่ออยากให้ลูกค้าได้ชิมสักครั้ง สู้ต่อไปคับ
2025-07-28 10:50:40
98
cosplay090_59
🇲🇨 Yoshino 🇹🇭 :
ขายที่ไหนคะ
2025-08-02 20:20:05
2
hospital714
NS. :
ก็แพงจริง ของขึ้นห้างระดับมิชลินยังไม่แพงขนาดนี้
2025-07-28 19:27:50
12
iamvengeance19
thedarknight :
คำพูดเยอะ สู้ของเซเว่น ไม่ได้
2025-07-30 15:58:31
15
awajaja
ผอ เอวา อมยันหว่าง👩‍❤️‍👩 :
คนที่บอกครัวซองต์แพงแนะนำไห้ลองทำกินดูค่ะ หรือไม่ก้รองไปซื้อปาท่องโก๋กินแทน🤣 จากใจคนทำขนม
2025-08-02 16:05:14
1
boonyaritjiemthong_2000s
🔥💂🏻[หมู่อ๊อฟเอ็กซ์ตรีม]📷🎸 :
ผมกินบ่อยมาก ไม่เคยสนใจราคาเลยว่าตัวไหนเท่าไหร่ เพราะผมเข้าใจว่า ต้องคัดเลือกวัตถุดิบที่ดีล้ะต้องมีขั้นตอนในการทำหลายขั้นตอน รวมๆยังดูราคาเหมาะสมน้ะครับ ไม่ถือว่าแพงเลย🥰💗💯
2025-08-01 21:57:57
2
sawangha11
sawangha51 :
คุณป้าก็คงเกรงใจแหละครับ ถึงไม่เอา ขนาดลดราคาให้อ่ะครับ
2025-07-28 12:19:50
164
elliebam6
พี่ปุ้มปุ้ย💙 :
เราอยู่ลพบุรี ที่นี่บางร้าน ราคา 90++ด้วยนะ ก็ไม่ได้อยู่ในห้างฯด้วย. บางคนบอกว่าเเพงไป ไม่ไหว เราชอบกิน เราก็ซื้อ อันไหนไม่ชอบ เราก็เเค่ไม่ซื้อ เราไม่ชอบทุเรียนจะถูกจะเเพงเราก็ไม่กิน คนชอบกินโลละ6-700บ.เค้าก็กิน "ความชอบส่วนตัวคะ" เเค่นั้นเองคะ💪✌️❤️
2025-07-31 15:05:56
3
memory_in_story
memory_in_story :
อยากกิน
2025-08-02 12:41:09
1
louisthassana
LouisThassana :
ถามเหมือนจะซื้อ😆
2025-07-28 11:13:21
24
monchaimongkol
Mon Chaimongkol :
เป็นกำลังใจให้นะครับ ทุกอย่างต้นทุนค่อนข้างไปทางแพง อร่อยไม่อร่อยอยู่ที่เนยกับแป้ง และวิธีการทำไม่ได้ง่ายค่าอุปกรณ์ น้ำไฟค่าแรงค่ารถ ขายราคานี้ถือว่าปกติมากแล้ว สู้ๆค๊าบ😁
2025-07-28 13:17:57
3
pineyebrows
ชื่อพินม่ใช่ปิ่น สักคิ้วบางบ่อ :
สินค้าทุกอย่างมีต้นทุน ถ้าคิดว่าแพงแปลว่ามันไม่เหมาะกับเรา😍
2025-07-28 12:14:47
9
kittix1982
เอ็กซ์ Excellent X :
มุมมองของผมคิดว่า บรรทัดฐานของป้า มองว่าสินค้ามันคงจะ10-20บาทแหละ
2025-07-28 13:59:11
7
banggggggg090
BANGGGGGGG :
นี่แหละที่เขา ถูกใจไม่มีคำว่าแพง ถ้าแพงแสดงว่าไม่ถูกใจ
2025-08-02 07:04:35
1
priewfwd
คุณเปรี้ยวFWD :
ของดี แค่ไหน แต่ขายผิดที่ ก็ไม่สำเร็จค่ะ
2025-07-29 06:19:15
18
jokoto_666
เปรียบกับพี่เป็นแค่ขอนไม้ :
วัตถุดิบแพงมาก ขั้นตอนการทำก็ยาก ของทุกๆอย่างมันมีต้นทุน และที่สำคัญมันมีคุณค่าของมัน ✌️
2025-07-30 20:47:00
4
wisarutahha
SuperM :
ถ้าพี่ขายในห้างมันจะปกติ พอพี่มาขายตลาดมันเลยแพง
2025-07-28 15:39:15
37
hideyoshi.hajime
DoctorGhost :
อยากกินเหลือเกิน แต่ระยะทางอย่างไกลจากบ้าน
2025-07-31 13:18:14
1
6erserk6
Wanchai singlo :
ผมนี่อยากลองกินสักครั้ง แต่ไม่มีโอกาสได้ไปกินเลย5555
2025-07-28 15:01:20
5
kao_moo
pack inn. :
ชิ้นละ 89 ถ้าวันหนึ่งมีโอกาสขายในเซ็นทรัลจะขายที่ราคาชิ้นละเท่าไหร่ครับ.
2025-07-28 18:29:22
3
thanapatcosmicboy
T H :
อร่อยเเละวัตถุดิบดี ไม่มีคำว่าถูกหรือเเพง คนจะซื้อไม่พูดมากหว่ะ
2025-07-30 17:11:23
1
rakbangsay
Rak Bangsay :
ไม่แพงครับ ครัวซองต์ถ้าวัสถุดิบดีอร่อยมากครับ
2025-07-30 15:25:32
2
dannykub55
นายแดน รชต :
ได้คอนเทนทุกวันโครตคุ้มครับ
2025-08-01 14:01:10
0
user3706792127393
โปร :
🥰🥰🥰🥰🥰🥰ของแพงต้องอร่อยครับ
2025-07-28 10:56:38
2
To see more videos from user @poppisit.tiktok, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About